Menu Đóng

Ưu điểm nổi bật của Module EX-SFP-1GE-LX

Module EX-SFP-1GE-LX là gì? có những ưu điểm ra sao mà nhiều tin tưởng sử dụng đến thế? Cùng netsystem.vn tìm hiểu chi tiết tại đây để có thể hiểu hơn về mẫu sản phẩm này, đưa ra lựa chọn tối ưu cho mình.

Module EX-SFP-1GE-LX  là gì?

EX-SFP-1GE-LX là dòng module thông dụng hiện nay
EX-SFP-1GE-LX là dòng module thông dụng hiện nay

EX-SFP-1GE-LX được biết tới là một trong những switch có tính chất truyền dẫn Single Mode tốt. Bước sóng của module này lên tới 1310nm, khoảng cách truyền dẫn đạt lên tới 10km. Chính vì thế các chuyên gia đều đánh giá đây là sản phẩm khỏe, công năng tốt. 

Ngoài ra, sản phẩm có thể sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) nên rất thuận tiện cho việc sử dụng. Muốn đảm bảo SFP chạy tốt, hoạt động bình thường được thì tất cả các bộ phận dữ liệu bên trong phải được đồng bộ. Và lúc này, truyền cáp quang dẫn là điều không thể thiếu. Với khả năng kết nối dây truyền linh hoạt Single Mode nên EX-SFP-1GE-LX hoàn toàn có thể làm điều này.

Thông số kỹ thuật của Module EX-SFP-1GE-LX

Thông số kỹ thuật của sản phẩm EX-SFP-1GE-LX
Thông số kỹ thuật của sản phẩm EX-SFP-1GE-LX

Module EX-SFP-1GE-LX là dòng sản phẩm mang nhãn hiệu Juniper. Thiết kế dạng loại hình: SFP +. 

  • Bước sóng module đạt 1310nm.
  • Cổng giao điện của Module EX-SFP-1GE-LX là LC Duplex.
  • Loại hình cáp sử dụng là SMF.
  • Tốc độ dữ liệu tối đa của Module EX-SFP-1GE-LX đạt 1Gb / giây.
  • Khoảng cách kết nối cáp tối đa là 10km
  • Sử dụng linh kiện quang trong độ dài khoảng DFB 1310nm
  • Module nhạy thu đạt 2,3dBm.
  • Năng lượng TX của module EX-SFP-1GE-LX là  -8,2 ~ 0,5dBm
  • Sản phẩm có hỗ trợ DOM.
  • Kích thước sản phẩm nhỏ gọn 0,50 “x 0,50” x 2,25 “.
  • Phạm vi khoảng nhiệt độ đạt từ 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Ưu điểm của module EX-SFP-1GE-LX

EX-SFP-1GE-LX có lợi thế như thế nào?
EX-SFP-1GE-LX có lợi thế như thế nào?

EX-SFP-1GE-LX được các chuyên gia đánh giá cao và người sử dụng tin tưởng vì có nhiều lợi thế vượt trội so với nhiều dòng sản phẩm khác. Cùng điểm danh qua các ưu điểm nổi bật của sản phẩm này để bạn có thể cảm thấy được sự tuyệt vời của EX-SFP-1GE-LX.

  • EX-SFP-1GE-LX có thể phát quang.
  • Có thể dùng làm uplink truyền dẫn được nhiều dòng tín hiệu khác nhau như hội nghị truyền hình, ip camera,….
  • Tín hiệu đường truyền dài lên tới 10km, bước sóng cao 1310nm.
  • Sản phẩm EX-SFP-1GE-LX SFP chuyên sử dụng cho các môi trường single mode.
  • Sử dụng kết nối đầu dẫn LC/LC đầu nhỏ hoặc LC Duplex đều được.
  • Tương thích với nhiều dòng thiết bị chuyển mạch khác nhau nên việc dùng không còn bị quá gò bó.
  • Giá cả hợp lý vừa với túi tiền của nhiều người.

Chính vì thế, nếu bạn đang cần một bộ chuyển mạch, kết nối mạng thì hãy tìm tới module EX-SFP-1GE-LX SFP. Đây là dòng sản phẩm chất lượng cao hiện hành nhiều người dùng và cảm thấy ưng ý nhất. Nên tìm tới các địa chỉ bán uy tín để bạn chọn được hàng chính hãng, giá chuẩn.

Hãy liên hệ với netsystem.vn để được tư vấn rõ hơn về sản phẩm và chọn được module EX-SFP-1GE-LX SFP chính hãng, giá cả phải chăng. Rất nhiều người đã sử dụng sản phẩm EX-SFP-1GE-LX, GLC-SX-MMD,… tại đây và đánh giá cao vì hàng chính hãng, chất lượng đảm bảo mà chế độ bảo hành cực kì tốt. 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.